Spark New Zealand

Cổ phiếu Spark New Zealand SPKKY

$5.21   -0.382409%
Add to favorites
QUỐC GIA
Sàn giao dịch
Vốn hóa thị trường
$1.98B
ĐÁY - ĐỈNH [24H]
$5.28 - $5.35
KHỐI LƯỢNG [24H]
$30.90K
Tỉ lệ P/E
6.94
Thu nhập cho mỗi cổ phiếu
$0.75
ISIN
US84652A1025
Giá   Dự đoán

Biểu đồ giá của Spark New Zealand

Sorry, that's all we've gotfor now...

Tổng quan tài chính và giao dịch của Spark New Zealand SPKKY

Giá cổ phiếu Spark New Zealand 5.21 USD
Giá đóng cửa trước đó 5.28 USD
Mở cửa 5.35 USD
Chào mua 5.23 USD x 221200
Chào bán 5.3 USD x 200000
Mức dao động trong ngày 5.28 - 5.35 USD
Mức dao động 52 tuần 5.07 - 7.05 USD
Khối lượng 30.9K USD
Khối lượng tr. bình 22.3K USD
Vốn hoá thị trường 1.98B USD
Beta (hằng tháng trong 5 năm) 0.176
Tỉ lệ PE (TTM) 6.9733334
EPS (TTM) 0.75 USD
Tỉ lệ cổ tức kì hạn 0.5 (9.53%)
Ngày giao dịch không hưởng quyền cổ tức September 11, 2026
Ước tính mục tiêu 1 năm 6.85 USD

Các biện pháp định giá SPKKY

Giá trị doanh nghiệp 3.79B USD
P/E quá khứ 6.9733334
P/E tương lai 14.004552
Tỉ lệ PEG (kì vọng 5 năm) 13.08
Giá/Doanh số (ttm) 0.50211614
Giá/Giá trị sổ sách (mrq) 2.1369038
Giá trị doanh nghiệp/doanh thu 0.96
Giá trị doanh nghiệp/EBITDA 3.748

Thông tin giao dịch

Lịch sử giá chứng khoán Spark New Zealand

Beta (hằng tháng trong 5 năm) 0.176
Thay đổi trong 52 tuần -22.97%
Thay đổi trong 52 tuần của S&P500 13.72%
Đỉnh 52 tuần 7.05 USD
Đáy 52 tuần 5.07 USD
Trung bình động trong 50 ngày 5.83 USD
Trung bình động trong 200 ngày 6.01 USD

Thống kê cổ phiếu SPKKY

Khối lượng trung bình (3 tháng) 22.3K USD
Khối lượng trung bình (10 ngày) 26.77K USD
Cổ phiếu đang lưu hành 379.13M
Thả nổi 377.66M
Tỉ lệ bán khống 0.65
% nắm giữ của người nội bộ 0%
% nắm giữ của các tổ chức 0.0030%
Cổ phiếu bán khống 210.21K
Bán khống % của thả nổi N/A
Bán khống % của cổ phiếu đang lưu hành 0.050%

Cổ tức & chia tách

Tỉ lệ cổ tức quá khứ hằng năm 0.16
Lợi nhuận của cổ tức quá khứ hằng năm 3.03%
Lợi nhuận của cổ tức trung bình 5 năm 765.00%
Tỉ lệ thanh toán 0.8856
Yếu tố chia tách lần cuối 14222:10000

Điểm nhấn tài chính

Năm tài chính

Kết thúc năm tài chính June 30, 2026
Quý gần đây nhất (mrq) June 30, 2026
Kết thúc năm tài chính tiếp theo June 30, 2027

Khả năng sinh lời

Biên lợi nhuận 12.63%
Biên lợi nhuận hoạt động (ttm) 26.70%
Tỉ suất lợi nhuận gộp 34.69%
Biên lợi nhuận EBITDA 25.60%

Tính hiệu quả trong quản lí

Lợi nhuận trên tổng tài sản (ttm) 9.81%
Lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ttm) 30.69%

Báo cáo thu nhập

Doanh thu (ttm) 3.95B USD
Doanh thu cho mỗi cổ phiếu (ttm) 10.45 USD
Tăng trưởng doanh thu hằng quý (yoy) N/A
Lợi nhuận gộp (ttm) 1.37B USD
EBITDA 1.01B USD
Thu nhập ròng khả dụng cho cổ phiếu thường (ttm) 486M USD
EPS pha loãng (ttm) 0.75
Tăng trưởng lợi nhuận hằng quý (yoy) N/A

Bảng cân đối kế toán

Tổng tiền mặt (mrq) 157M USD
Tổng tiền mặt cho mỗi cổ phiếu (mrq) 0.42 USD
Tổng nợ (mrq) 1.97B USD
Tổng nợ/vốn chủ sở hữu (mrq) 119.55 USD
Tỉ lệ hiện thời (mrq) 1.373
Giá trị sổ sách của một cổ phiếu (mrq) 2.4474664

Báo cáo dòng tiền

Dòng tiền hoạt động (ttm) 1.04B USD
Dòng tiền tự do có đòn bẩy (ttm) 975.25M USD

Hồ sơ của Spark New Zealand

Quốc gia Hoa Kỳ
Bang N/A
Thành phố Auckland
Địa chỉ Spark City
ZIP 1010
Điện thoại 64 4 471 1638
Website https://www.sparknz.co.nz
Ngành Dịch vụ viễn thông
Khối Dịch vụ truyền thông
Nhân viên toàn thời gian 3292

Hỏi đáp cho cổ phiếu Spark New Zealand

Giá cổ phiếu hiện tại của SPKKY là bao nhiêu?

Giá cổ phiếu của Spark New Zealand SPKKY cho mỗi cổ phiếu là 5.21 USD.

Làm thế nào để mua cổ phiếu của Spark New Zealand?

Bạn có thể mua các cổ phiếu của SPKKY trên sàn OTC Markets OTCPK. Liên lạc nhà tư vấn tài chính của bạn để chọn một đơn vị môi giới.

Mã giao dịch cho Spark New Zealand là gì?

Mã giao dịch của Spark New Zealand là SPKKY.

Công ty Spark New Zealand thuộc ngành nào?

Công ty Spark New Zealand thuộc ngành Dịch vụ viễn thông.

Spark New Zealand có bao nhiêu cổ phiếu đang lưu hành?

Nguồn cung tối đa các cổ phiếu của Spark New Zealand là 379.13M.

Tỉ lệ Giá so với thu nhập (PE) của Spark New Zealand là bao nhiêu?

Tỉ lệ PE của Spark New Zealand hiện là 6.94666670.

Thu nhập cho mỗi cổ phiếu (EPS) của Spark New Zealand trong 12 tháng qua (TTM) là bao nhiêu?

EPS của Spark New Zealand là 0.75 USD trong 12 tháng qua.

Công ty Spark New Zealand thuộc khối nào?

Công ty Spark New Zealand thuộc khối Dịch vụ truyền thông.

$2.76T
Tổng vốn hoá thị trường
$69.23B
Tổng khối lượng
BTC 59.58%   •   ETH 10.64%
Tỉ lệ thống trị
Select currency