Michael Page

Cổ phiếu Michael Page MPGPF

$3.10   0.000000%
Add to favorites
QUỐC GIA
Sàn giao dịch
Vốn hóa thị trường
$965.23M
ĐÁY - ĐỈNH [24H]
$1.40 - $1.40
KHỐI LƯỢNG [24H]
$100.00
Tỉ lệ P/E
51.66
Thu nhập cho mỗi cổ phiếu
$0.06
ISIN
GB0030232317
Giá   Dự đoán

Biểu đồ giá của Michael Page

Sorry, that's all we've gotfor now...

Tổng quan tài chính và giao dịch của Michael Page MPGPF

Giá cổ phiếu Michael Page 3.1 USD
Giá đóng cửa trước đó 3.1 USD
Mở cửa 1.4 USD
Chào mua 2.3 USD x 20000
Chào bán 3.28 USD x 10000
Mức dao động trong ngày 1.4 - 1.4 USD
Mức dao động 52 tuần 1.4 - 3.22 USD
Khối lượng 100 USD
Khối lượng tr. bình 108 USD
Vốn hoá thị trường 965.23M USD
Beta (hằng tháng trong 5 năm) 1.035
Tỉ lệ PE (TTM) 51.666668
EPS (TTM) 0.06 USD
Tỉ lệ cổ tức kì hạn 0.06 (2.00%)
Ngày giao dịch không hưởng quyền cổ tức August 27, 2026
Ước tính mục tiêu 1 năm N/A

Các biện pháp định giá MPGPF

Giá trị doanh nghiệp 1.11B USD
P/E quá khứ 51.666668
P/E tương lai N/A
Tỉ lệ PEG (kì vọng 5 năm) N/A
Giá/Doanh số (ttm) 0.6041645
Giá/Giá trị sổ sách (mrq) 3.4085927
Giá trị doanh nghiệp/doanh thu 0.692
Giá trị doanh nghiệp/EBITDA 28.416

Thông tin giao dịch

Lịch sử giá chứng khoán Michael Page

Beta (hằng tháng trong 5 năm) 1.035
Thay đổi trong 52 tuần -3.72%
Thay đổi trong 52 tuần của S&P500 12.83%
Đỉnh 52 tuần 3.22 USD
Đáy 52 tuần 1.4 USD
Trung bình động trong 50 ngày 2.35 USD
Trung bình động trong 200 ngày 2.27 USD

Thống kê cổ phiếu MPGPF

Khối lượng trung bình (3 tháng) 108 USD
Khối lượng trung bình (10 ngày) 115 USD
Cổ phiếu đang lưu hành 311.36M
Thả nổi 290.05M
Tỉ lệ bán khống N/A
% nắm giữ của người nội bộ 5.55%
% nắm giữ của các tổ chức 84.27%
Cổ phiếu bán khống N/A
Bán khống % của thả nổi N/A
Bán khống % của cổ phiếu đang lưu hành N/A

Cổ tức & chia tách

Tỉ lệ cổ tức quá khứ hằng năm 0.047
Lợi nhuận của cổ tức quá khứ hằng năm 1.51%
Lợi nhuận của cổ tức trung bình 5 năm 276.00%
Tỉ lệ thanh toán 2.0902
Yếu tố chia tách lần cuối

Điểm nhấn tài chính

Năm tài chính

Kết thúc năm tài chính December 31, 2025
Quý gần đây nhất (mrq) June 30, 2026
Kết thúc năm tài chính tiếp theo December 31, 2026

Khả năng sinh lời

Biên lợi nhuận 0.79%
Biên lợi nhuận hoạt động (ttm) 1.20%
Tỉ suất lợi nhuận gộp 47.88%
Biên lợi nhuận EBITDA 2.43%

Tính hiệu quả trong quản lí

Lợi nhuận trên tổng tài sản (ttm) 2.90%
Lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ttm) 5.92%

Báo cáo thu nhập

Doanh thu (ttm) 1.6B USD
Doanh thu cho mỗi cổ phiếu (ttm) 5.13 USD
Tăng trưởng doanh thu hằng quý (yoy) 0.10%
Lợi nhuận gộp (ttm) 765.05M USD
EBITDA 38.93M USD
Thu nhập ròng khả dụng cho cổ phiếu thường (ttm) 12.69M USD
EPS pha loãng (ttm) 0.06
Tăng trưởng lợi nhuận hằng quý (yoy) 2515.09%

Bảng cân đối kế toán

Tổng tiền mặt (mrq) 30.43M USD
Tổng tiền mặt cho mỗi cổ phiếu (mrq) 0.1 USD
Tổng nợ (mrq) 169.98M USD
Tổng nợ/vốn chủ sở hữu (mrq) 80.32 USD
Tỉ lệ hiện thời (mrq) 1.532
Giá trị sổ sách của một cổ phiếu (mrq) 0.9094662

Báo cáo dòng tiền

Dòng tiền hoạt động (ttm) 58.49M USD
Dòng tiền tự do có đòn bẩy (ttm) 50.92M USD

Hồ sơ của Michael Page

Quốc gia Hoa Kỳ
Bang N/A
Thành phố Addlestone
Địa chỉ Page House
ZIP KT15 2NX
Điện thoại N/A
Website https://investors.michaelpage.com
Ngành Dịch vụ nhân viên
Khối Công nghiệp
Nhân viên toàn thời gian 6679

Hỏi đáp cho cổ phiếu Michael Page

Giá cổ phiếu hiện tại của MPGPF là bao nhiêu?

Giá cổ phiếu của Michael Page MPGPF cho mỗi cổ phiếu là 3.1 USD.

Làm thế nào để mua cổ phiếu của Michael Page?

Bạn có thể mua các cổ phiếu của MPGPF trên sàn OTC Markets OTCPK. Liên lạc nhà tư vấn tài chính của bạn để chọn một đơn vị môi giới.

Mã giao dịch cho Michael Page là gì?

Mã giao dịch của Michael Page là MPGPF.

Công ty Michael Page thuộc ngành nào?

Công ty Michael Page thuộc ngành Dịch vụ nhân viên.

Michael Page có bao nhiêu cổ phiếu đang lưu hành?

Nguồn cung tối đa các cổ phiếu của Michael Page là 311.36M.

Tỉ lệ Giá so với thu nhập (PE) của Michael Page là bao nhiêu?

Tỉ lệ PE của Michael Page hiện là 51.66666800.

Thu nhập cho mỗi cổ phiếu (EPS) của Michael Page trong 12 tháng qua (TTM) là bao nhiêu?

EPS của Michael Page là 0.06 USD trong 12 tháng qua.

Công ty Michael Page thuộc khối nào?

Công ty Michael Page thuộc khối Công nghiệp.

$2.7T
Tổng vốn hoá thị trường
$61.87B
Tổng khối lượng
BTC 59.50%   •   ETH 10.52%
Tỉ lệ thống trị
Select currency