Koç Holding

Cổ phiếu Koç Holding KHOLY

$20.09   -3.552567%
Add to favorites
QUỐC GIA
Sàn giao dịch
Vốn hóa thị trường
$10.19B
ĐÁY - ĐỈNH [24H]
$21.05 - $22.58
KHỐI LƯỢNG [24H]
$6.00
Tỉ lệ P/E
25.43
Thu nhập cho mỗi cổ phiếu
$0.79
ISIN
US49989A1097
Giá   Dự đoán

Biểu đồ giá của Koç Holding

Sorry, that's all we've gotfor now...

Tổng quan tài chính và giao dịch của Koç Holding KHOLY

Giá cổ phiếu Koç Holding 20.09 USD
Giá đóng cửa trước đó 20.83 USD
Mở cửa 22.58 USD
Chào mua 19.65 USD x 30000
Chào bán 21.76 USD x 50900
Mức dao động trong ngày 21.05 - 22.58 USD
Mức dao động 52 tuần 18.39 - 25.44 USD
Khối lượng 6 USD
Khối lượng tr. bình 795 USD
Vốn hoá thị trường 10.56B USD
Beta (hằng tháng trong 5 năm) 0.27
Tỉ lệ PE (TTM) 26.367088
EPS (TTM) 0.79 USD
Tỉ lệ cổ tức kì hạn 0.77 (3.67%)
Ngày giao dịch không hưởng quyền cổ tức March 26, 2026
Ước tính mục tiêu 1 năm N/A

Các biện pháp định giá KHOLY

Giá trị doanh nghiệp N/A
P/E quá khứ 26.367088
P/E tương lai 14.074324
Tỉ lệ PEG (kì vọng 5 năm) N/A
Giá/Doanh số (ttm) N/A
Giá/Giá trị sổ sách (mrq) 0.08193207
Giá trị doanh nghiệp/doanh thu N/A
Giá trị doanh nghiệp/EBITDA N/A

Thông tin giao dịch

Lịch sử giá chứng khoán Koç Holding

Beta (hằng tháng trong 5 năm) 0.27
Thay đổi trong 52 tuần 13.26%
Thay đổi trong 52 tuần của S&P500 13.72%
Đỉnh 52 tuần 25.44 USD
Đáy 52 tuần 18.39 USD
Trung bình động trong 50 ngày 21.9 USD
Trung bình động trong 200 ngày 21.59 USD

Thống kê cổ phiếu KHOLY

Khối lượng trung bình (3 tháng) 795 USD
Khối lượng trung bình (10 ngày) 220 USD
Cổ phiếu đang lưu hành 507M
Thả nổi 37.61M
Tỉ lệ bán khống N/A
% nắm giữ của người nội bộ 0%
% nắm giữ của các tổ chức 0.0020%
Cổ phiếu bán khống N/A
Bán khống % của thả nổi N/A
Bán khống % của cổ phiếu đang lưu hành N/A

Cổ tức & chia tách

Tỉ lệ cổ tức quá khứ hằng năm 0
Lợi nhuận của cổ tức quá khứ hằng năm 0%
Lợi nhuận của cổ tức trung bình 5 năm 275.00%
Tỉ lệ thanh toán 0.9279
Yếu tố chia tách lần cuối 21:20

Điểm nhấn tài chính

Năm tài chính

Kết thúc năm tài chính December 31, 2025
Quý gần đây nhất (mrq) June 30, 2026
Kết thúc năm tài chính tiếp theo December 31, 2026

Khả năng sinh lời

Biên lợi nhuận 1.94%
Biên lợi nhuận hoạt động (ttm) 0%
Tỉ suất lợi nhuận gộp 17.58%
Biên lợi nhuận EBITDA 6.92%

Tính hiệu quả trong quản lí

Lợi nhuận trên tổng tài sản (ttm) 1.60%
Lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ttm) 6.12%

Báo cáo thu nhập

Doanh thu (ttm) N/A
Doanh thu cho mỗi cổ phiếu (ttm) N/A
Tăng trưởng doanh thu hằng quý (yoy) 12.80%
Lợi nhuận gộp (ttm) N/A
EBITDA 200.58B USD
Thu nhập ròng khả dụng cho cổ phiếu thường (ttm) N/A
EPS pha loãng (ttm) 0.79
Tăng trưởng lợi nhuận hằng quý (yoy) 166.09%

Bảng cân đối kế toán

Tổng tiền mặt (mrq) N/A
Tổng tiền mặt cho mỗi cổ phiếu (mrq) N/A
Tổng nợ (mrq) N/A
Tổng nợ/vốn chủ sở hữu (mrq) 123 USD
Tỉ lệ hiện thời (mrq) 0.905
Giá trị sổ sách của một cổ phiếu (mrq) 254.235

Báo cáo dòng tiền

Dòng tiền hoạt động (ttm) N/A
Dòng tiền tự do có đòn bẩy (ttm) 37.9B USD

Hồ sơ của Koç Holding

Quốc gia Hoa Kỳ
Bang N/A
Thành phố Istanbul
Địa chỉ Kuzguncuk Mahallesi Azizbey Sok. No:1
ZIP 34674
Điện thoại 90 216 531 00 00
Website https://www.koc.com.tr
Ngành Tập đoàn
Khối Công nghiệp
Nhân viên toàn thời gian 122178

Hỏi đáp cho cổ phiếu Koç Holding

Giá cổ phiếu hiện tại của KHOLY là bao nhiêu?

Giá cổ phiếu của Koç Holding KHOLY cho mỗi cổ phiếu là 20.09 USD.

Làm thế nào để mua cổ phiếu của Koç Holding?

Bạn có thể mua các cổ phiếu của KHOLY trên sàn OTC Markets OTCPK. Liên lạc nhà tư vấn tài chính của bạn để chọn một đơn vị môi giới.

Mã giao dịch cho Koç Holding là gì?

Mã giao dịch của Koç Holding là KHOLY.

Công ty Koç Holding thuộc ngành nào?

Công ty Koç Holding thuộc ngành Tập đoàn.

Koç Holding có bao nhiêu cổ phiếu đang lưu hành?

Nguồn cung tối đa các cổ phiếu của Koç Holding là 507M.

Tỉ lệ Giá so với thu nhập (PE) của Koç Holding là bao nhiêu?

Tỉ lệ PE của Koç Holding hiện là 25.43038000.

Thu nhập cho mỗi cổ phiếu (EPS) của Koç Holding trong 12 tháng qua (TTM) là bao nhiêu?

EPS của Koç Holding là 0.79 USD trong 12 tháng qua.

Công ty Koç Holding thuộc khối nào?

Công ty Koç Holding thuộc khối Công nghiệp.

$2.79T
Tổng vốn hoá thị trường
$82.11B
Tổng khối lượng
BTC 59.50%   •   ETH 10.70%
Tỉ lệ thống trị
Select currency