Actinium Pharmaceuticals

Cổ phiếu Actinium Pharmaceuticals ATNM

$1.32   16.814200%
Add to favorites
QUỐC GIA
Sàn giao dịch
Vốn hóa thị trường
$41.50M
ĐÁY - ĐỈNH [24H]
$1.13 - $1.40
KHỐI LƯỢNG [24H]
$656.80K
Tỉ lệ P/E
3.66
Thu nhập cho mỗi cổ phiếu
$0.36
ISIN
US00507W2061
Giá   Dự đoán

Biểu đồ giá của Actinium Pharmaceuticals

Sorry, that's all we've gotfor now...

Tổng quan tài chính và giao dịch của Actinium Pharmaceuticals ATNM

Giá cổ phiếu Actinium Pharmaceuticals 1.32 USD
Giá đóng cửa trước đó 1.06 USD
Mở cửa 1.09 USD
Chào mua 0 USD x 20000
Chào bán 0 USD x 80000
Mức dao động trong ngày 1.05 - 1.15 USD
Mức dao động 52 tuần 0.74 - 1.74 USD
Khối lượng 174.39K USD
Khối lượng tr. bình 143.6K USD
Vốn hoá thị trường 35.53M USD
Beta (hằng tháng trong 5 năm) 0.267
Tỉ lệ PE (TTM) 3.1388888
EPS (TTM) 0.36 USD
Tỉ lệ cổ tức kì hạn N/A (0%)
Ngày giao dịch không hưởng quyền cổ tức N/A
Ước tính mục tiêu 1 năm 3.6 USD

Các biện pháp định giá ATNM

Giá trị doanh nghiệp 396.82K USD
P/E quá khứ 3.1388888
P/E tương lai -2.152381
Tỉ lệ PEG (kì vọng 5 năm) N/A
Giá/Doanh số (ttm) 1.0125057
Giá/Giá trị sổ sách (mrq) 1.1721991
Giá trị doanh nghiệp/doanh thu 0.011
Giá trị doanh nghiệp/EBITDA 0.041

Thông tin giao dịch

Lịch sử giá chứng khoán Actinium Pharmaceuticals

Beta (hằng tháng trong 5 năm) 0.267
Thay đổi trong 52 tuần -25.65%
Thay đổi trong 52 tuần của S&P500 13.72%
Đỉnh 52 tuần 1.74 USD
Đáy 52 tuần 0.74 USD
Trung bình động trong 50 ngày 1.09 USD
Trung bình động trong 200 ngày 1.12 USD

Thống kê cổ phiếu ATNM

Khối lượng trung bình (3 tháng) 143.6K USD
Khối lượng trung bình (10 ngày) 145.31K USD
Cổ phiếu đang lưu hành 31.44M
Thả nổi 31.26M
Tỉ lệ bán khống 5.22
% nắm giữ của người nội bộ 8.07%
% nắm giữ của các tổ chức 17.30%
Cổ phiếu bán khống 705.86K
Bán khống % của thả nổi 2.25%
Bán khống % của cổ phiếu đang lưu hành 2.23%

Cổ tức & chia tách

Tỉ lệ cổ tức quá khứ hằng năm 0
Lợi nhuận của cổ tức quá khứ hằng năm 0%
Lợi nhuận của cổ tức trung bình 5 năm N/A
Tỉ lệ thanh toán 0
Yếu tố chia tách lần cuối 1:30

Điểm nhấn tài chính

Năm tài chính

Kết thúc năm tài chính December 31, 2025
Quý gần đây nhất (mrq) June 30, 2026
Kết thúc năm tài chính tiếp theo December 31, 2026

Khả năng sinh lời

Biên lợi nhuận 32.22%
Biên lợi nhuận hoạt động (ttm) 78.75%
Tỉ suất lợi nhuận gộp 100.00%
Biên lợi nhuận EBITDA 27.90%

Tính hiệu quả trong quản lí

Lợi nhuận trên tổng tài sản (ttm) 11.57%
Lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ttm) 45.85%

Báo cáo thu nhập

Doanh thu (ttm) 35.09M USD
Doanh thu cho mỗi cổ phiếu (ttm) 1.12 USD
Tăng trưởng doanh thu hằng quý (yoy) N/A
Lợi nhuận gộp (ttm) 35.09M USD
EBITDA 9.79M USD
Thu nhập ròng khả dụng cho cổ phiếu thường (ttm) 11.31M USD
EPS pha loãng (ttm) 0.36
Tăng trưởng lợi nhuận hằng quý (yoy) N/A

Bảng cân đối kế toán

Tổng tiền mặt (mrq) 36.47M USD
Tổng tiền mặt cho mỗi cổ phiếu (mrq) 1.16 USD
Tổng nợ (mrq) 1.34M USD
Tổng nợ/vốn chủ sở hữu (mrq) 4.43 USD
Tỉ lệ hiện thời (mrq) 4.076
Giá trị sổ sách của một cổ phiếu (mrq) 0.964

Báo cáo dòng tiền

Dòng tiền hoạt động (ttm) -22663000 USD
Dòng tiền tự do có đòn bẩy (ttm) 7.14M USD

Hồ sơ của Actinium Pharmaceuticals

Quốc gia Hoa Kỳ
Bang NY
Thành phố New York
Địa chỉ 100 Park Avenue
ZIP 10017
Điện thoại 646 677 3870
Website https://www.actiniumpharma.com
Ngành Công nghệ sinh học
Khối Chăm sóc sức khỏe
Nhân viên toàn thời gian 27

Hỏi đáp cho cổ phiếu Actinium Pharmaceuticals

Giá cổ phiếu hiện tại của ATNM là bao nhiêu?

Giá cổ phiếu của Actinium Pharmaceuticals ATNM cho mỗi cổ phiếu là 1.32 USD.

Làm thế nào để mua cổ phiếu của Actinium Pharmaceuticals?

Bạn có thể mua các cổ phiếu của ATNM trên sàn NYSE American. Liên lạc nhà tư vấn tài chính của bạn để chọn một đơn vị môi giới.

Mã giao dịch cho Actinium Pharmaceuticals là gì?

Mã giao dịch của Actinium Pharmaceuticals là ATNM.

Công ty Actinium Pharmaceuticals thuộc ngành nào?

Công ty Actinium Pharmaceuticals thuộc ngành Công nghệ sinh học.

Actinium Pharmaceuticals có bao nhiêu cổ phiếu đang lưu hành?

Nguồn cung tối đa các cổ phiếu của Actinium Pharmaceuticals là 31.44M.

Tỉ lệ Giá so với thu nhập (PE) của Actinium Pharmaceuticals là bao nhiêu?

Tỉ lệ PE của Actinium Pharmaceuticals hiện là 3.66666670.

Thu nhập cho mỗi cổ phiếu (EPS) của Actinium Pharmaceuticals trong 12 tháng qua (TTM) là bao nhiêu?

EPS của Actinium Pharmaceuticals là 0.36 USD trong 12 tháng qua.

Công ty Actinium Pharmaceuticals thuộc khối nào?

Công ty Actinium Pharmaceuticals thuộc khối Chăm sóc sức khỏe.

Actinium PharmaceuticalsATNM được bao gồm trong các chỉ số

Tên Tên Giá Giá % 24h
Biểu đồ 7n
24h% & 7n
KH. LƯỢNG Khối lượng Đáy 24h Đỉnh 24h Khối lượng
Tên Tên Giá Giá % 24h
Biểu đồ 7n
24h% & 7n
KH. LƯỢNG Khối lượng Đáy 24h Đỉnh 24h Khối lượng
{{ item.symbol }} {{ item.name }} {{ item.symbol }} {{ item.country.toUpperCase() }} {{ item.price }} {{ item.price_usd }}
{{ item.change_pct }}
{{ item.volume }} {{ item.volume_usd }} {{ item.low }} {{ item.low_usd }} {{ item.high }} {{ item.high_usd }} {{ item.components_count }} {{ item.volume }} {{ item.volume_usd }}
us NYSE American Composite Index XAX US 8581.06 USD —
+0.5
— — 8497.28 USD — 8611.16 USD — — — —
$2.76T
Tổng vốn hoá thị trường
$71.09B
Tổng khối lượng
BTC 59.58%   •   ETH 10.62%
Tỉ lệ thống trị
Select currency