Context Therapeutics

Cổ phiếu Context Therapeutics CNTX

$0.24   1.455301%
Add to favorites
QUỐC GIA
Sàn giao dịch
Vốn hóa thị trường
$22.42M
ĐÁY - ĐỈNH [24H]
$0.22 - $0.27
KHỐI LƯỢNG [24H]
$2.24M
Tỉ lệ P/E
0
Thu nhập cho mỗi cổ phiếu
-$0.48
ISIN
US21077P1084
Giá   Dự đoán

Biểu đồ giá của Context Therapeutics

Sorry, that's all we've gotfor now...

Tổng quan tài chính và giao dịch của Context Therapeutics CNTX

Giá cổ phiếu Context Therapeutics 0.24 USD
Giá đóng cửa trước đó 0.24 USD
Mở cửa 0.26 USD
Chào mua 0.23 USD x 200
Chào bán 0.4 USD x 200
Mức dao động trong ngày 0.22 - 0.27 USD
Mức dao động 52 tuần 0.22 - 3.62 USD
Khối lượng 2.24M USD
Khối lượng tr. bình 1.57M USD
Vốn hoá thị trường 22.42M USD
Beta (hằng tháng trong 5 năm) 1.716
Tỉ lệ PE (TTM) N/A
EPS (TTM) -0.48 USD
Tỉ lệ cổ tức kì hạn N/A (0%)
Ngày giao dịch không hưởng quyền cổ tức N/A
Ước tính mục tiêu 1 năm 4.03 USD

Các biện pháp định giá CNTX

Giá trị doanh nghiệp -20326860 USD
P/E quá khứ N/A
P/E tương lai -0.5600055
Tỉ lệ PEG (kì vọng 5 năm) N/A
Giá/Doanh số (ttm) N/A
Giá/Giá trị sổ sách (mrq) 0.58795184
Giá trị doanh nghiệp/doanh thu N/A
Giá trị doanh nghiệp/EBITDA 0.417

Thông tin giao dịch

Lịch sử giá chứng khoán Context Therapeutics

Beta (hằng tháng trong 5 năm) 1.716
Thay đổi trong 52 tuần -82.18%
Thay đổi trong 52 tuần của S&P500 13.72%
Đỉnh 52 tuần 3.62 USD
Đáy 52 tuần 0.22 USD
Trung bình động trong 50 ngày 0.38 USD
Trung bình động trong 200 ngày 1.52 USD

Thống kê cổ phiếu CNTX

Khối lượng trung bình (3 tháng) 1.57M USD
Khối lượng trung bình (10 ngày) 1.02M USD
Cổ phiếu đang lưu hành 91.88M
Thả nổi 63.73M
Tỉ lệ bán khống 3.89
% nắm giữ của người nội bộ 1.57%
% nắm giữ của các tổ chức 68.72%
Cổ phiếu bán khống 4.71M
Bán khống % của thả nổi 5.91%
Bán khống % của cổ phiếu đang lưu hành 5.12%

Cổ tức & chia tách

Tỉ lệ cổ tức quá khứ hằng năm 0
Lợi nhuận của cổ tức quá khứ hằng năm 0%
Lợi nhuận của cổ tức trung bình 5 năm N/A
Tỉ lệ thanh toán N/A
Yếu tố chia tách lần cuối

Điểm nhấn tài chính

Năm tài chính

Kết thúc năm tài chính December 31, 2025
Quý gần đây nhất (mrq) June 30, 2026
Kết thúc năm tài chính tiếp theo December 31, 2026

Khả năng sinh lời

Biên lợi nhuận 0%
Biên lợi nhuận hoạt động (ttm) 0%
Tỉ suất lợi nhuận gộp 0%
Biên lợi nhuận EBITDA 0%

Tính hiệu quả trong quản lí

Lợi nhuận trên tổng tài sản (ttm) -45.69%
Lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ttm) -76.14%

Báo cáo thu nhập

Doanh thu (ttm) N/A
Doanh thu cho mỗi cổ phiếu (ttm) N/A
Tăng trưởng doanh thu hằng quý (yoy) N/A
Lợi nhuận gộp (ttm) N/A
EBITDA -48706952 USD
Thu nhập ròng khả dụng cho cổ phiếu thường (ttm) -45957840 USD
EPS pha loãng (ttm) -0.48
Tăng trưởng lợi nhuận hằng quý (yoy) N/A

Bảng cân đối kế toán

Tổng tiền mặt (mrq) 42.99M USD
Tổng tiền mặt cho mỗi cổ phiếu (mrq) 0.47 USD
Tổng nợ (mrq) 244.99K USD
Tổng nợ/vốn chủ sở hữu (mrq) 0.64 USD
Tỉ lệ hiện thời (mrq) 5.811
Giá trị sổ sách của một cổ phiếu (mrq) 0.415

Báo cáo dòng tiền

Dòng tiền hoạt động (ttm) -33970928 USD
Dòng tiền tự do có đòn bẩy (ttm) -31525372 USD

Hồ sơ của Context Therapeutics

Quốc gia Hoa Kỳ
Bang PA
Thành phố Philadelphia
Địa chỉ 2001 Market Street
ZIP 19103
Điện thoại 267 225 7416
Website https://www.contexttherapeutics.com
Ngành Công nghệ sinh học
Khối Chăm sóc sức khỏe
Nhân viên toàn thời gian 15

Hỏi đáp cho cổ phiếu Context Therapeutics

Giá cổ phiếu hiện tại của CNTX là bao nhiêu?

Giá cổ phiếu của Context Therapeutics CNTX cho mỗi cổ phiếu là 0.24 USD.

Làm thế nào để mua cổ phiếu của Context Therapeutics?

Bạn có thể mua các cổ phiếu của CNTX trên sàn Tech Market Small. Liên lạc nhà tư vấn tài chính của bạn để chọn một đơn vị môi giới.

Mã giao dịch cho Context Therapeutics là gì?

Mã giao dịch của Context Therapeutics là CNTX.

Công ty Context Therapeutics thuộc ngành nào?

Công ty Context Therapeutics thuộc ngành Công nghệ sinh học.

Context Therapeutics có bao nhiêu cổ phiếu đang lưu hành?

Nguồn cung tối đa các cổ phiếu của Context Therapeutics là 91.88M.

Tỉ lệ Giá so với thu nhập (PE) của Context Therapeutics là bao nhiêu?

Tỉ lệ PE của Context Therapeutics hiện là .

Thu nhập cho mỗi cổ phiếu (EPS) của Context Therapeutics trong 12 tháng qua (TTM) là bao nhiêu?

EPS của Context Therapeutics là -0.48 USD trong 12 tháng qua.

Công ty Context Therapeutics thuộc khối nào?

Công ty Context Therapeutics thuộc khối Chăm sóc sức khỏe.

Context TherapeuticsCNTX được bao gồm trong các chỉ số

Tên Tên Giá Giá % 24h
Biểu đồ 7n
24h% & 7n
KH. LƯỢNG Khối lượng Đáy 24h Đỉnh 24h Khối lượng
Tên Tên Giá Giá % 24h
Biểu đồ 7n
24h% & 7n
KH. LƯỢNG Khối lượng Đáy 24h Đỉnh 24h Khối lượng
{{ item.symbol }} {{ item.name }} {{ item.symbol }} {{ item.country.toUpperCase() }} {{ item.price }} {{ item.price_usd }}
{{ item.change_pct }}
{{ item.volume }} {{ item.volume_usd }} {{ item.low }} {{ item.low_usd }} {{ item.high }} {{ item.high_usd }} {{ item.components_count }} {{ item.volume }} {{ item.volume_usd }}
us US Tech Composite IXIC US 26140.03 USD —
-2.14
8.35B USD — 26023.1 USD — 26674.66 USD — — 8.35B USD —
us US Tech Health Care IXHC US 1296.28 USD —
-2.2
— — 1293.25 USD — 1326.5 USD — — — —
$2.77T
Tổng vốn hoá thị trường
$47.25T
Tổng khối lượng
BTC 60.16%   •   ETH 10.74%
Tỉ lệ thống trị
Select currency