CK Infrastructure

Cổ phiếu CK Infrastructure CKISY

$40.69   0.000000%
Add to favorites
KHU VỰC
QUỐC GIA
Sàn giao dịch
Vốn hóa thị trường
$20.50B
ĐÁY - ĐỈNH [24H]
$43.00 - $43.00
KHỐI LƯỢNG [24H]
$11.00
Tỉ lệ P/E
6.36
Thu nhập cho mỗi cổ phiếu
$6.39
ISIN
US12563V1052
Giá   Dự đoán

Biểu đồ giá của CK Infrastructure

Sorry, that's all we've gotfor now...

Tổng quan tài chính và giao dịch của CK Infrastructure CKISY

Giá cổ phiếu CK Infrastructure 40.69 USD
Giá đóng cửa trước đó 40.69 USD
Mở cửa 42 USD
Chào mua 40.78 USD x 10000
Chào bán 43 USD x 64200
Mức dao động trong ngày 42 - 42 USD
Mức dao động 52 tuần 30.9 - 44.04 USD
Khối lượng 2 USD
Khối lượng tr. bình 70 USD
Vốn hoá thị trường 20.5B USD
Beta (hằng tháng trong 5 năm) 0.688
Tỉ lệ PE (TTM) 6.3671365
EPS (TTM) 6.39 USD
Tỉ lệ cổ tức kì hạn 1.67 (4.11%)
Ngày giao dịch không hưởng quyền cổ tức September 10, 2026
Ước tính mục tiêu 1 năm N/A

Các biện pháp định giá CKISY

Giá trị doanh nghiệp -13063356416 USD
P/E quá khứ 6.3671365
P/E tương lai N/A
Tỉ lệ PEG (kì vọng 5 năm) 3.71
Giá/Doanh số (ttm) 4.146961
Giá/Giá trị sổ sách (mrq) 1.0879741
Giá trị doanh nghiệp/doanh thu -2.642
Giá trị doanh nghiệp/EBITDA -14.981

Thông tin giao dịch

Lịch sử giá chứng khoán CK Infrastructure

Beta (hằng tháng trong 5 năm) 0.688
Thay đổi trong 52 tuần 30.11%
Thay đổi trong 52 tuần của S&P500 13.72%
Đỉnh 52 tuần 44.04 USD
Đáy 52 tuần 30.9 USD
Trung bình động trong 50 ngày 41.02 USD
Trung bình động trong 200 ngày 41.45 USD

Thống kê cổ phiếu CKISY

Khối lượng trung bình (3 tháng) 70 USD
Khối lượng trung bình (10 ngày) 270 USD
Cổ phiếu đang lưu hành 503.92M
Thả nổi 121.45M
Tỉ lệ bán khống N/A
% nắm giữ của người nội bộ 0%
% nắm giữ của các tổ chức 0%
Cổ phiếu bán khống N/A
Bán khống % của thả nổi N/A
Bán khống % của cổ phiếu đang lưu hành N/A

Cổ tức & chia tách

Tỉ lệ cổ tức quá khứ hằng năm 2.63
Lợi nhuận của cổ tức quá khứ hằng năm 6.46%
Lợi nhuận của cổ tức trung bình 5 năm 518.00%
Tỉ lệ thanh toán 0.261
Yếu tố chia tách lần cuối

Điểm nhấn tài chính

Năm tài chính

Kết thúc năm tài chính December 31, 2025
Quý gần đây nhất (mrq) June 30, 2026
Kết thúc năm tài chính tiếp theo December 31, 2026

Khả năng sinh lời

Biên lợi nhuận 509.08%
Biên lợi nhuận hoạt động (ttm) 22.39%
Tỉ suất lợi nhuận gộp 18.38%
Biên lợi nhuận EBITDA 17.63%

Tính hiệu quả trong quản lí

Lợi nhuận trên tổng tài sản (ttm) 0.18%
Lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ttm) 17.15%

Báo cáo thu nhập

Doanh thu (ttm) 4.94B USD
Doanh thu cho mỗi cổ phiếu (ttm) 9.81 USD
Tăng trưởng doanh thu hằng quý (yoy) 7.00%
Lợi nhuận gộp (ttm) 909M USD
EBITDA 872M USD
Thu nhập ròng khả dụng cho cổ phiếu thường (ttm) 25.17B USD
EPS pha loãng (ttm) 6.39
Tăng trưởng lợi nhuận hằng quý (yoy) 388.80%

Bảng cân đối kế toán

Tổng tiền mặt (mrq) 55.28B USD
Tổng tiền mặt cho mỗi cổ phiếu (mrq) 109.68 USD
Tổng nợ (mrq) 21.65B USD
Tổng nợ/vốn chủ sở hữu (mrq) 13.72 USD
Tỉ lệ hiện thời (mrq) 3.883
Giá trị sổ sách của một cổ phiếu (mrq) 37.39611

Báo cáo dòng tiền

Dòng tiền hoạt động (ttm) 2.34B USD
Dòng tiền tự do có đòn bẩy (ttm) -2968124928 USD

Hồ sơ của CK Infrastructure

Quốc gia Hoa Kỳ
Bang N/A
Thành phố Central
Địa chỉ Cheung Kong Center
ZIP N/A
Điện thoại 852 2122 3133
Website https://www.cki.com.hk
Ngành Utilities - Regulated Electric
Khối Công ích
Nhân viên toàn thời gian 2031

Hỏi đáp cho cổ phiếu CK Infrastructure

Giá cổ phiếu hiện tại của CKISY là bao nhiêu?

Giá cổ phiếu của CK Infrastructure CKISY cho mỗi cổ phiếu là 40.69 USD.

Làm thế nào để mua cổ phiếu của CK Infrastructure?

Bạn có thể mua các cổ phiếu của CKISY trên sàn OTC Markets OTCPK. Liên lạc nhà tư vấn tài chính của bạn để chọn một đơn vị môi giới.

Mã giao dịch cho CK Infrastructure là gì?

Mã giao dịch của CK Infrastructure là CKISY.

Công ty CK Infrastructure thuộc ngành nào?

Công ty CK Infrastructure thuộc ngành Utilities - Regulated Electric.

CK Infrastructure có bao nhiêu cổ phiếu đang lưu hành?

Nguồn cung tối đa các cổ phiếu của CK Infrastructure là 503.92M.

Tỉ lệ Giá so với thu nhập (PE) của CK Infrastructure là bao nhiêu?

Tỉ lệ PE của CK Infrastructure hiện là 6.36713650.

Thu nhập cho mỗi cổ phiếu (EPS) của CK Infrastructure trong 12 tháng qua (TTM) là bao nhiêu?

EPS của CK Infrastructure là 6.39 USD trong 12 tháng qua.

Công ty CK Infrastructure thuộc khối nào?

Công ty CK Infrastructure thuộc khối Công ích.

$2.79T
Tổng vốn hoá thị trường
$82.92B
Tổng khối lượng
BTC 59.54%   •   ETH 10.68%
Tỉ lệ thống trị
Select currency