UBS Asset Mgmt Income Fund

Cổ phiếu UBS Asset Mgmt Income Fund CIK

$2.31   -0.216445%
Add to favorites
QUỐC GIA
Sàn giao dịch
Vốn hóa thị trường
$126.45M
ĐÁY - ĐỈNH [24H]
$2.29 - $2.32
KHỐI LƯỢNG [24H]
$254.84K
Tỉ lệ P/E
76.83
Thu nhập cho mỗi cổ phiếu
$0.03
Giá   Dự đoán

Biểu đồ giá của UBS Asset Mgmt Income Fund

Sorry, that's all we've gotfor now...

Tổng quan tài chính và giao dịch của UBS Asset Mgmt Income Fund CIK

Giá cổ phiếu UBS Asset Mgmt Income Fund 2.31 USD
Giá đóng cửa trước đó 2.29 USD
Mở cửa 2.29 USD
Chào mua 2.17 USD x 1480000
Chào bán 2.32 USD x 350000
Mức dao động trong ngày 2.26 - 2.31 USD
Mức dao động 52 tuần 2.26 - 2.9 USD
Khối lượng 873.05K USD
Khối lượng tr. bình 473.43K USD
Vốn hoá thị trường 126.18M USD
Beta (hằng tháng trong 5 năm) 0.577
Tỉ lệ PE (TTM) 76.666664
EPS (TTM) 0.03 USD
Tỉ lệ cổ tức kì hạn 0.24 (10.42%)
Ngày giao dịch không hưởng quyền cổ tức October 15, 2026
Ước tính mục tiêu 1 năm N/A

Các biện pháp định giá CIK

Giá trị doanh nghiệp 189.1M USD
P/E quá khứ 76.666664
P/E tương lai N/A
Tỉ lệ PEG (kì vọng 5 năm) N/A
Giá/Doanh số (ttm) 7.179049
Giá/Giá trị sổ sách (mrq) 0.84496695
Giá trị doanh nghiệp/doanh thu 10.759
Giá trị doanh nghiệp/EBITDA N/A

Thông tin giao dịch

Lịch sử giá chứng khoán UBS Asset Mgmt Income Fund

Beta (hằng tháng trong 5 năm) 0.577
Thay đổi trong 52 tuần -18.72%
Thay đổi trong 52 tuần của S&P500 13.72%
Đỉnh 52 tuần 2.9 USD
Đáy 52 tuần 2.26 USD
Trung bình động trong 50 ngày 2.38 USD
Trung bình động trong 200 ngày 2.55 USD

Thống kê cổ phiếu CIK

Khối lượng trung bình (3 tháng) 473.43K USD
Khối lượng trung bình (10 ngày) 383.97K USD
Cổ phiếu đang lưu hành 54.86M
Thả nổi N/A
Tỉ lệ bán khống 0.24
% nắm giữ của người nội bộ 0.016%
% nắm giữ của các tổ chức 34.06%
Cổ phiếu bán khống 142.63K
Bán khống % của thả nổi 0.33%
Bán khống % của cổ phiếu đang lưu hành 0.26%

Cổ tức & chia tách

Tỉ lệ cổ tức quá khứ hằng năm 0.265
Lợi nhuận của cổ tức quá khứ hằng năm 11.57%
Lợi nhuận của cổ tức trung bình 5 năm 943.00%
Tỉ lệ thanh toán 8.0816
Yếu tố chia tách lần cuối

Điểm nhấn tài chính

Năm tài chính

Kết thúc năm tài chính December 31, 2025
Quý gần đây nhất (mrq) June 30, 2026
Kết thúc năm tài chính tiếp theo December 31, 2026

Khả năng sinh lời

Biên lợi nhuận 10.44%
Biên lợi nhuận hoạt động (ttm) 90.79%
Tỉ suất lợi nhuận gộp 96.31%
Biên lợi nhuận EBITDA 0%

Tính hiệu quả trong quản lí

Lợi nhuận trên tổng tài sản (ttm) 3.97%
Lợi nhuận trên vốn chủ sở hữu (ttm) 1.18%

Báo cáo thu nhập

Doanh thu (ttm) 17.58M USD
Doanh thu cho mỗi cổ phiếu (ttm) 0.32 USD
Tăng trưởng doanh thu hằng quý (yoy) -3.30%
Lợi nhuận gộp (ttm) 16.93M USD
EBITDA N/A
Thu nhập ròng khả dụng cho cổ phiếu thường (ttm) 1.84M USD
EPS pha loãng (ttm) 0.03
Tăng trưởng lợi nhuận hằng quý (yoy) -97.39%

Bảng cân đối kế toán

Tổng tiền mặt (mrq) 78.94K USD
Tổng tiền mặt cho mỗi cổ phiếu (mrq) 0.001 USD
Tổng nợ (mrq) 63M USD
Tổng nợ/vốn chủ sở hữu (mrq) 42.18 USD
Tỉ lệ hiện thời (mrq) 0.207
Giá trị sổ sách của một cổ phiếu (mrq) 2.722

Báo cáo dòng tiền

Dòng tiền hoạt động (ttm) 15.62M USD
Dòng tiền tự do có đòn bẩy (ttm) 5.65M USD

Hồ sơ của UBS Asset Mgmt Income Fund

Quốc gia Hoa Kỳ
Bang NY
Thành phố New York
Địa chỉ 787 7th Avenue
ZIP 10019
Điện thoại 212 713 2000
Website https://us-fund.credit-suisse.com/index.cfm?nav=funds&fundid=4&tab=1
Ngành Quản lý tài sản
Khối Dịch vụ tài chính
Nhân viên toàn thời gian N/A

Hỏi đáp cho cổ phiếu UBS Asset Mgmt Income Fund

Giá cổ phiếu hiện tại của CIK là bao nhiêu?

Giá cổ phiếu của UBS Asset Mgmt Income Fund CIK cho mỗi cổ phiếu là 2.31 USD.

Làm thế nào để mua cổ phiếu của UBS Asset Mgmt Income Fund?

Bạn có thể mua các cổ phiếu của CIK trên sàn NYSE. Liên lạc nhà tư vấn tài chính của bạn để chọn một đơn vị môi giới.

Mã giao dịch cho UBS Asset Mgmt Income Fund là gì?

Mã giao dịch của UBS Asset Mgmt Income Fund là CIK.

Công ty UBS Asset Mgmt Income Fund thuộc ngành nào?

Công ty UBS Asset Mgmt Income Fund thuộc ngành Quản lý tài sản.

UBS Asset Mgmt Income Fund có bao nhiêu cổ phiếu đang lưu hành?

Nguồn cung tối đa các cổ phiếu của UBS Asset Mgmt Income Fund là 54.86M.

Tỉ lệ Giá so với thu nhập (PE) của UBS Asset Mgmt Income Fund là bao nhiêu?

Tỉ lệ PE của UBS Asset Mgmt Income Fund hiện là 76.83333600.

Thu nhập cho mỗi cổ phiếu (EPS) của UBS Asset Mgmt Income Fund trong 12 tháng qua (TTM) là bao nhiêu?

EPS của UBS Asset Mgmt Income Fund là 0.03 USD trong 12 tháng qua.

Công ty UBS Asset Mgmt Income Fund thuộc khối nào?

Công ty UBS Asset Mgmt Income Fund thuộc khối Dịch vụ tài chính.

UBS Asset Mgmt Income FundCIK được bao gồm trong các chỉ số

Tên Tên Giá Giá % 24h
Biểu đồ 7n
24h% & 7n
KH. LƯỢNG Khối lượng Đáy 24h Đỉnh 24h Khối lượng
Tên Tên Giá Giá % 24h
Biểu đồ 7n
24h% & 7n
KH. LƯỢNG Khối lượng Đáy 24h Đỉnh 24h Khối lượng
{{ item.symbol }} {{ item.name }} {{ item.symbol }} {{ item.country.toUpperCase() }} {{ item.price }} {{ item.price_usd }}
{{ item.change_pct }}
{{ item.volume }} {{ item.volume_usd }} {{ item.low }} {{ item.low_usd }} {{ item.high }} {{ item.high_usd }} {{ item.components_count }} {{ item.volume }} {{ item.volume_usd }}
us NYSE American Composite Index XAX US 8576.18 USD —
+0.44
— — 8497.28 USD — 8607.73 USD — — — —
$2.77T
Tổng vốn hoá thị trường
$67.93B
Tổng khối lượng
BTC 60.18%   •   ETH 10.76%
Tỉ lệ thống trị
Select currency